ตามหาคอมมิคเรื่องหนึ่ง เกี่ยวกับบาสและนางเอกเหมือนทอม

เพื่อนๆ คนไหนต้องการสอบถาม มีคำถามสงสัยเรื่องหนังสือ หรือต้องการพูดคุยกับพี่บี ให้เข้ามาได้ที่นี่ รับรองพี่บีจะรีบตอบกลับแน่นอน

ผู้ตรวจ: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตามหาคอมมิคเรื่องหนึ่ง เกี่ยวกับบาสและนางเอกเหมือนทอม

โพสต์โดย paranta » อาทิตย์ 21 เม.ย. 2019 11:40 pm

สวัสดีค่ะ พอดีเราตามหาหนังสือเรื่องหนึ่งไม่เจอสักที เป็นคอมมิคญี่ปุ่น การ์ตูนชายหญิง จำได้ว่าเป็นลิขสิทธิ์ของบงกชค่ะ
จำได้แต่ตอนที่เรื่องนี้ยังอยู่ในเล่มรวมของหมึกจีนค่ะ ชื่อ ทอมสาวสะดุดรัก
เรื่องย่อประมาณว่า นางเอกชื่อ คาสุมิ ไอ เป็นเหมือนทอมสาวเพราะผมสั้น อยู่ชมรมบาสหญิง เป็นดาวเด่นเลย กับพระเอกชื่อ นาโอะ เป็นรุ่นน้อง อยู่บาสและฮอตเหมือนกัน ทั้งสองคนเป็นคู่กัด เพราะไอชอบกัดนาโอะค่ะ แต่แล้วมันมีอยู่ตอนหนึ่งที่ไอต้องไปช่วยทำงานร้านเมดของพี่ผู้ชายคนหนึ่ง จำไม่ได้ว่าใคร แล้วพวกนาโอะเข้ามาเห็น เลยต้องโกหกว่าเป็นนักศึกษาปีสอง ชื่อ มาอิ จำได้แค่นี้ค่ะ และมันก็นานแล้วด้วย TT

รบกวนตามหาให้ทีนะคะ เราอยากได้เล่มมาเก็บไว้มาก ๆ เลย
ถ้าหากจำผิดสำนักพิมพ์ต้องขอโทษด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
paranta

Re: ตามหาคอมมิคเรื่องหนึ่ง เกี่ยวกับบาสและนางเอกเหมือนทอม

โพสต์โดย พี่บี » จันทร์ 22 เม.ย. 2019 12:07 pm

เรื่อง เมื่อสาวห้าวไปเป็นสาวเมด รึเปล่าคะ ลองดูตามลิงก์นี้นะคะ

http://www.bongkoch.com/catalog/advance ... =%A4%E9%B9
ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

ย้อนกลับไปยัง พูดคุยกับพี่บี กำหนดออกหนังสือ